യു​നൈ​റ്റ​ഡ്​ ഫൈ​നാ​ന്‍​സ്​ ക​മ്ബ​നി​യി​ല്‍​നി​ന്ന്​ 13.50 ല​ക്ഷം റി​യാ​ലി​​െന്‍റ ത​ട്ടി​പ്പ്​ ന​ട​ത്തി ഇ​ന്ത്യ​ക്കാ​ര​ന്‍ നാ​ടു​വി​ട്ടു

മ​സ്​​ക​ത്ത്​: യു​നൈ​റ്റ​ഡ്​ ഫൈ​നാ​ന്‍​സ്​ ക​മ്ബ​നി​യി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ദ​ശ​ല​ക്ഷ​ത്തി​ല​ധി​കം റി​യാ​ലി​​െന്‍റ ത​ട്ടി​പ്പ്​ ന​ട​ത്തി ഇ​ന്ത്യ​ക്കാ​ര​ന്‍ നാ​ടു​വി​ട്ടു. ക​മ്ബ​നി​യു​ടെ നി​സ്​​വ ബ്രാ​ഞ്ച്​ മാ​നേ​ജ​രാ​യി​രു​ന്ന മം​ഗ​ലാ​പു​രം സ്വ​ദേ​ശി​യാ​ണ്​ പ​ണം ത​ട്ടി നാ​ടു​വി​ട്ട​ത്. മൊ​ത്തം 13.50 ല​ക്ഷം റി​യാ​ലി​​െന്‍റ ത​ട്ടി​പ്പ്​ ന​ട​ത്തി​യ​താ​യാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ ക​മ്മി​റ്റി ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​തെ​ന്ന്​ മ​സ്​​ക​ത്ത്​ സെ​ക്യൂ​രി​റ്റി മാ​ര്‍​ക്ക​റ്റ്​​സ്​ അ​റി​യി​ച്ചു.

ക​മ്ബ​നി​യു​ടെ ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷ​ത്തെ അ​വ​സാ​ന ധ​ന​കാ​ര്യ അ​ക്കൗ​ണ്ട്​​സി​ല്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​താ​ണ്​ ഇൗ ​തു​ക. അ​ക്കൗ​ണ്ടു​ക​ളി​ലും ക​മ്ബ​നി അ​നു​വ​ദി​ച്ച ലോ​ണു​ക​ളി​ലും കൃ​ത്രി​മം കാ​ണി​ച്ചാ​ണ്​ ഇ​യാ​ള്‍ ഇൗ ​തു​ക കൈ​ക്ക​ലാ​ക്കി​യ​ത്. ജ​നു​വ​രി​യി​ലാ​ണ്​ ഇ​യാ​ള്‍ നാ​ടു​വി​ട്ട​ത്. അ​റി​യി​പ്പി​ല്ലാ​തെ ഇ​യാ​ള്‍ രാ​ജ്യം വി​ട്ട​താ​യി മ​ന​സ്സി​ലാ​ക്കി​യ ക​മ്ബ​നി ഡ​യ​റ​ക്​​ട​ര്‍ ബോ​ര്‍​ഡ്​ കൃ​ത്രി​മ​ത്വ​ത്തി​​െന്‍റ വ്യാ​പ്​​തി​യെ കു​റി​ച്ചും ക​മ്ബ​നി​ക്കു​ണ്ടാ​ക്കി​യ സാ​മ്ബ​ത്തി​ക ബാ​ധ്യ​ത​യെ കു​റി​ച്ചും അ​ന്വേ​ഷി​ക്കാ​ന്‍ സ്വ​ത​ന്ത്ര്യ സ്​​ഥാ​പ​ന​ത്തെ നി​യോ​ഗി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. മാ​ര്‍​ച്ച്‌​ എ​ട്ടി​ന്​ ന​ട​ന്ന ക​മ്ബ​നി ഡ​യ​റ​ക്​​ട​ര്‍ ബോ​ര്‍​ഡ്​ യോ​ഗം ക​ഴി​ഞ്ഞ സാ​മ്ബ​ത്തി​ക വ​ര്‍​ഷ​ത്തി​ലെ പ്ര​ക​ട​നം മു​ന്‍​നി​ര്‍​ത്തി ഒാ​ഹ​രി​യു​ട​മ​ക​ള്‍​ക്ക്​ കാ​ഷ്​ ഡി​വി​ഡ​ന്‍​റ്​ ന​ല്‍​കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള ശി​പാ​ര്‍​ശ പി​ന്‍​വ​ലി​ച്ചു. ക​മ്ബ​നി​യു​ടെ മൂ​ല​ധ​നം കു​റ​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള തീ​രു​മാ​നം ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്കാ​നും ഡ​യ​റ​ക്​​ട​ര്‍ ബോ​ര്‍​ഡ്​ തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​താ​യി മ​സ്​​ക​ത്ത്​ സെ​ക്യൂ​രി​റ്റീ​സ്​ മാ​ര്‍​ക്ക​റ്റ്​ അ​റി​യി​ച്ചു.