ലോ​ക​ത്തെ ക​രു​ത​ല്‍ പെ​ട്രോ​ളി​യം 340 മി​ല്യ​ന്‍ ബാ​ര​ലി​ല്‍​നി​ന്ന് 500 മി​ല്യ​ന്‍ ബാ​ര​ലി​ലേക്ക്

കു​വൈ​ത്ത് സി​റ്റി: ഉ​ല്‍​പാ​ദ​നം കു​റ​ക്കാ​നു​ള്ള തീ​രു​മാ​നം ഒ​പെ​ക് രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും അ​നു​ബ​ന്ധ രാ​ഷ്​​ട്ര​ങ്ങ​ളും ന​ട​പ്പാ​ക്കി​യ​തോ​ടെ ലോ​ക​ത്തെ ക​രു​ത​ല്‍ പെ​ട്രോ​ളി​യം 340 മി​ല്യ​ന്‍ ബാ​ര​ലി​ല്‍​നി​ന്ന് 500 മി​ല്യ​ന്‍ ബാ​ര​ലി​ലേ​ക്കെ​ത്തി​യ​താ​യി വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ല്‍. പ്രാ​ദേ​ശി​ക പ​ത്ര​വു​മാ​യു​ള്ള അ​ഭി​മു​ഖ​ത്തി​ല്‍ കു​വൈ​ത്ത് പെ​ട്രോ​ളി​യം- ജ​ല വൈ​ദ്യു​തി മ​ന്ത്രി ബ​ഗീ​ത്​ അ​ല്‍ റ​ഷീ​ദി​യാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്.

ഇ​ത് കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ ശ​രി​യാ​യ ദി​ശ​യി​ല്‍ പോ​കാ​നും അ​തു​വ​ഴി എ​ണ്ണ​വി​പ​ണി​യി​ല്‍ സ്​​ഥി​ര​ത​യു​ണ്ടാ​ക്കാ​നും ഇ​ട​യാ​ക്കി​യ​താ​യും മ​ന്ത്രി അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ട്ടു.
ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ന് മാ​ത്രം ഉ​ല്‍​പാ​ദി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ്​ ​ ഏ​തു വി​പ​ണി​യെ​യും മെ​ച്ച​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക.

ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ പെ​ട്രോ​ള്‍ മി​ച്ച​മാ​യി വ​രു​ന്ന രീ​തി​യാ​യി​രു​ന്നു മു​മ്ബു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത്. അ​താ​ണ് വി​പ​ണി മാ​ന്ദ്യ​ത്തി​നും വി​ല​യി​ടി​വി​നും കാ​ര​ണ​മാ​ക്കി​യ​ത്. കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ ഇ​തു​പോ​ലെ ത​ന്നെ മു​ന്നോ​ട്ടു​പോ​വു​ക​യാ​ണെ​ങ്കി​ല്‍ ഈ ​വ​ര്‍​ഷാ​വ​സാ​ന​ത്തോ​ടെ ആ​വ​ശ്യ​വും വി​ല്‍​പ​ന​യും ഒ​രു​പോ​ലെ​യാ​കു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.